HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Chuột Razer Pro Click Mini (Steam Engine - Mới, Full box, Chính hãng)
SKU:RzerproclickMCF
Chưa có đánh giáMàu
Loại hàng
Razer
Được biết tới như một "gã" khổng lồ trong ngành công nghiệp game và thể thao, Razer chú trọng đầu tư vào chất lượng phần cứng cũng như tích hợp hàng loạt công nghệ mới nhất cho các dòng sản phẩm của mình. Điển hình là các mẫu laptop Razer với danh xưng là "anh cả" đi đầu trong phân khúc laptop gaming.

Chuột Gaming không dây Razer Basilisk V3 X HyperSpeed (Black - Mới, Full box, Chính hãng)
1.450.0001.890.000-23%

Chuột Gaming không dây Razer Viper V3 HyperSpeed (Black - Mới, Full box, Chính hãng)
1.490.0001.890.000-21%

Chuột Gaming Logitech Pro X Superlight Wireless (Superlight - Trắng - Mới, Full box, Chính hãng)
2.399.0002.699.000-11%

Chuột Gaming Logitech G903 Hero LightSpeed Wireless (LightSpeed - Đen - Mới, Full box, Chính hãng)
2.399.000
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Thiết kế | Công thái học đối xứng |
| Số nút bấm | 7Nút |
| Kích thước/Chiều dài | 10,02cm |
| Kích thước/Chiều rộng | 6,27cm |
| Kích thước/Chiều cao | 3,42cm |
| Loại chuột | Chuột văn phòng |
| Thời lượng pin | 465-725 giờ |
| Mắt cảm biến | Quang học |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm






