Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Acer Gaming Nitro Lite 16 NL16-71G-71FN - Core i7 13620H, RTX 4050 6GB, 16GB, 512GB, FHD+ 165HZ
SKU:NL1671G71FNCF
Chưa có đánh giáMàu
Loại hàng
Acer
Acer là thương hiệu công nghệ nổi tiếng của Đài Loan được nhiều người tin dùng bởi những công nghệ thông minh. Acer đã tiếp cận thị trường Việt Nam với sản phẩm máy tính cá nhân vào năm 1996. Bên cạnh sản phẩm máy tính xách tay, Acer còn sản xuất đồng hồ thông minh, máy tính bảng, màn hình và bàn phím,...
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Dell Inspiron 16 5640 N6I7512W1 - Core 7 150U, MX570 2GB, 16GB, 1TB, 2.5K
31.090.00032.990.000-6%

Dell Inspiron 14 5440 N4I7204W1 - Core 7 150U, 16GB, 512GB, FHD+
25.690.00026.990.000-5%

Dell XPS 13 9350 (2025) - Ultra 7 256V, 16GB, 512GB, FHD+ 120Hz
29.990.00033.990.000-12%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-13620H 2.4GHz (24MB Cache, up to 4.9GHz, 10 lõi, 16 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel UHD Graphics |
| Card đồ hoạ rời | NVIDIA GeForce RTX 4050 Laptop GPU 6GB |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 5200Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 24GB, DDR5, 1 khe RAM |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm













