Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
ASUS ROG Flow Z13-KJP - AI MAX+ 395, 128GB, 1TB, 2.5K 180Hz Touch
SKU:Z13KJP01CF
Chưa có đánh giáAsus
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ASUS luôn là thương hiệu được đánh giá cao về mọi mặt. Từng dòng sản phẩm của hãng đều sở hữu thiết kế phù hợp với người dùng mục tiêu, đi kèm với hiệu năng tốt, độ hoàn thiện xứng tầm tiền và nhiều tính năng dẫn đầu xu thế, thỏa mãn tính tò mò và ưa sự mới mẻ của người dùng hiện đại.

ASUS Gaming ROG Zephyrus G16 GU605CX-QR083W - Ultra 9 285H, RTX 5090 24GB, 64GB, 2TB, 2.5K OLED 240Hz
121.890.000131.990.000-8%

Asus ROG Zephyrus G16 GU605CX-QR083W - Ultra 9 285H, RTX 5090 24GB, 64GB, 2TB, 2.5K OLED
121.890.000131.990.000-8%

Asus ROG Zephyrus G14 GA403WW-QS098WS - AI 9 HX 370, RTX 5080, 64GB, 2TB, 3K OLED 120Hz
95.990.000

Asus ROG Zephyrus G16 GU605CX-QR147W - Ultra 9 285H, RTX 5090 24GB, 64GB, 2TB, 2.5K OLED 240Hz
124.690.000
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen AI MAX+ 395 3.0GHz (80MB Cache, up to 5.1GHz, 16 lõi, 32 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon 8060S Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Chip AI | AMD XDNA™ NPU up to 50TOPS |
| Bộ nhớ Ram | 128GB LPDDR5X 8000Mhz Onboard |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 128GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 1TB PCIe 4.0 NVMe M.2 2230 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 PCIe |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm















