Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
ASUS TUF Gaming A14 FA401GM-RG013W - AMD Ryzen AI 9 465, RTX 5060, WQXGA, 32GB, 1TB
SKU:RG013W01CF
Chưa có đánh giáTUF Gaming
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ASUS TUF Gaming - Dòng laptop gaming giá rẻ, tầm trung với cấu hình và tính năng ở mức đủ dùng, hướng tới người dùng thích chơi game nhưng chưa có quá nhiều ngân sách
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

ASUS TUF Gaming A14 FA401WV-RG061WS - Ryzen AI 9 HX 370, RTX 4060, 32GB, 1TB, 2.5K 165Hz
49.990.000

Lenovo ThinkPad X9-14 Gen 1 21QA006KVN - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, WUXGA OLED
53.890.00054.990.000-2%

Lenovo ThinkPad X9-14 Gen 1 21QA006LVN - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, 2.8K OLED Touch
54.890.00059.990.000-9%

Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 13 21NX0038VN - Ultra 5 225H, 32GB, 1TB, WUXGA, Win 11 Pro
50.890.00052.990.000-4%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen AI 9 465 2.0GHz (34MB Cache, up to 5.0GHz, 10 lõi, 20 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon Graphics |
| Card đồ hoạ rời | NVIDIA GeForce RTX 5060 Laptop GPU |
| Bộ nhớ Ram | 32GB LPDDR5X 7500Mhz Onboard |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 32GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 1TB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 2 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm



