Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Asus Vivobook S 14 OLED M5406WA-PP071WS - AI 9 HX 370, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
SKU:M5406WAPP071WS01CF
Chưa có đánh giáVivobook 14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ASUS Vivobook hướng tới người dùng phổ thông với nhu cầu cơ bản cùng hầu bao tối thiểu. Kể từ năm 2021, dòng máy này đã bổ sung thêm các sản phẩm “Pro”, hướng tới các bạn trẻ cá tính với nhu cầu làm việc multimedia, giải trí, ... hiện đại.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

ASUS Vivobook S14 OLED S5406SA-PP059WS - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, 3K 120Hz
30.290.00035.990.000-16%

Dell XPS 13 Plus 9320 - i7 1360P, 16GB, 512GB, FHD+ Touch
32.490.000

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Lenovo LOQ 15ARP9 83JC003VVN - R7 7435HS, RTX 4050 6GB, 12GB, 512GB, FHD 144Hz
27.990.00029.990.000-7%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 5 7535HS 3.3GHz (16MB Cache, up to 4.55GHz, 6 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon 660M Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 32GB LPDDR5X 7500Mhz Onboard |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 32GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm









