Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Dell 15 DC15250 DC5I5357W1 - i5 1334U, 16GB, 512GB, FHD 120Hz
SKU:DC1525004CF
Chưa có đánh giáDell
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Dell là thương hiệu nổi tiếng khi sở hữu nhiều sản phẩm laptop, phụ kiện, PC chất lượng cao với mức giá rất phải chăng. Các dòng laptop nổi bật và được ưa chuộng như Dell XPS, Dell Inspiron, Dell Vostro, Dell Latitude, Dell Alienware, Dell Gaming trải dài tới nhiều phân khúc khác nhau, dễ dàng lựa chọn và sử dụng
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn
ASUS Zenbook 14 OLED UX3402 - i7 1260P, 16GB, 512GB, 2.8K OLED 90Hz
15.990.00016.990.000-6%

Microsoft Surface Pro 10 - Core Ultra 5, 8GB, 256GB, 3K
21.990.00023.990.000-8%

Dell Inspiron 14 5445 - R7 8840HS, 16GB, 512GB, 2.2K
18.990.000

Acer Swift Go 16 - i7 13700H, 16GB, 1TB, 3.2K OLED 120Hz, 100% DCI-P3
16.990.00018.990.000-11%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-1334U 1.3GHz (12MB Cache, up to 4.6GHz, 10 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel UHD Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR4 3200Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 32GB, DDR4, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 |
| Kích thước màn hình | 15.6 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm







