Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
HP EliteBook 6 G1i 14 BQ9N0PT - Ultra 5 235U, 16GB, 512GB, WUXGA
SKU:BQ9N0PT01CF
Chưa có đánh giáElite
HP Elite là sản phẩm dành cho đối tượng doanh nhân, doanh nghiệp hay những người đòi hỏi kỹ thuật cao như thiết kế, đồ hoạ, cần một chiếc máy có độ hoàn thiện cao, hiệu năng mạnh mẽ, đáp ứng nhanh gọn mọi tác vụ hàng ngày
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad X1 Fold - i5 1230U, 16GB, 512GB, 2.5K OLED Touch
39.990.00041.990.000-5%

Lenovo Legion Pro 5 16IRX9 83DF0047VN - i9 14900HX, RTX 4060 8GB, 32GB, 1TB, WQXGA 240Hz
43.890.00049.990.000-12%

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Asus Zenbook S14 OLED UX5406SA-PV140WS - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
41.990.00043.990.000-5%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 235U 2.6GHz (12MB Cache, up to 4.9GHz, 12 lõi, 14 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB LPDDR5X 8533Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 64GB, DDR5, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 13.4 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm







