Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
OMEN
Không chỉ hướng tới đối tượng là người làm doanh nghiệp, HP còn cho ra dòng laptop dành cho game thủ bán chuyên là HP Omen. HP Omen được trang bị chip và card đồ họa mạnh mẽ, cực kì phù hợp với những ai cần một chiếc máy tốt để vừa có thể chơi game lại vừa có thể đi làm, học tập
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Dell Inspiron 16 5640 N6I7512W1 - Core 7 150U, MX570 2GB, 16GB, 1TB, 2.5K
31.090.00032.990.000-6%

Dell XPS 13 9350 (2025) - Ultra 7 256V, 16GB, 512GB, FHD+ 120Hz
29.990.00033.990.000-12%

Dell Inspiron N5640 C7U161W11IBU - Core 7 150U, 16GB, 1TB, FHD+
29.890.00031.990.000-7%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-14650HX 2.2GHz (30MB Cache, up to 5.2GHz, 16 lõi, 24 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel UHD Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 5600Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 32GB, DDR5, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 1TB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
Đánh giá sản phẩm
5.0 / 5
1 đánh giá
5
14
03
02
01
0Lâm Nhật Khanh5.0
Sẽ giới thiệu cho bạn bè người thân
Đã có hàng chưa vậy bạn? Nếu có cho mình xin cấu hình chi tiết để đặt hàng nhé, nếu có thêm màu trắng nữa thì tuyệt






