HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
HP OmniBook 5 16-ag1069AU BZ7T1PA - AI 5 340, 16GB, 512GB, WUXGA
SKU:BZ7T1PA01CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
23.790.00024.990.000-5%
Sẵn hàng và trưng bày
OmniBook
Khám phá laptop HP OmniBook chính hãng – thiết kế cao cấp, mỏng nhẹ, pin lâu, hiệu năng mạnh mẽ với chip Intel thế hệ mới. Lựa chọn lý tưởng cho dân văn phòng, doanh nhân và sinh viên năng động. Mua HP OmniBook giá tốt, bảo hành chính hãng tại ThinkPro.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

HP OmniBook 7 13-bg1085AU BZ7U6PA - AI 7 350, 16GB, 512GB, WUXGA
28.390.00031.390.000-10%

HP OmniBook 5 16-ag1066AU BZ7S9PA - AI 7 350, 16GB, 512GB, WUXGA Touch
27.790.00029.990.000-7%

HP OmniBook 5 Flip 14-fp0057TU BZ7Q6PA - Core 5 120U, 16GB, 512GB, 2K Touch
25.290.00026.990.000-6%

HP OmniBook 5 AI 16-AF1048TU BZ7Q9PA - Ultra 5 225U, 16GB, 512GB, WUXGA
24.290.00026.800.000-9%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen AI 5 340 2.0GHz (22MB Cache, up to 4.8GHz, 6 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon 740M Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 5600Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 16GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm













