Hàng sắp về. Liên hệ hỗ trợ .
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
HP OmniBook X Flip 14-fk0092TU BZ7P5PA - AI 5 340, 16GB, 512GB, 2K Touch
SKU:BZ7P5PA01CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
28.490.00031.990.000-11%
Sẵn hàng và trưng bày
OmniBook
Khám phá laptop HP OmniBook chính hãng – thiết kế cao cấp, mỏng nhẹ, pin lâu, hiệu năng mạnh mẽ với chip Intel thế hệ mới. Lựa chọn lý tưởng cho dân văn phòng, doanh nhân và sinh viên năng động. Mua HP OmniBook giá tốt, bảo hành chính hãng tại ThinkPro.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

HP OmniBook 7 14-fs0042TU C1MP3PA - Core 5 210H, 24GB, 512GB, 2K
24.890.00025.990.000-4%

HP OmniBook 5 AI 16-AF1048TU BZ7Q9PA - Ultra 5 225U, 16GB, 512GB, WUXGA
23.090.00026.800.000-14%

HP OmniBook 7 14-FR0033TU C1MN2PA - Ultra 5 225U, 16GB, 512GB, WUXGA
24.790.00025.990.000-5%

HP OmniBook 7 14-fr0027TU C1MN1PA - Ultra 7 255U, 16GB, 512GB, 2K
27.390.00029.990.000-9%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen AI 5 340 2.0GHz (22MB Cache, up to 4.8GHz, 6 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon 740M Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB LPDDR5X 7500Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 16GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm













