Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo IdeaPad Slim 3 15ABR8 82XM00MDVN - R5 5625U, 16GB, 512GB, FHD
SKU:82XM00MDVN01CF
Chưa có đánh giáIdeaPad
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Lenovo IdeaPad được định hình dành cho đối tượng sinh viên, người làm văn phòng đang tìm kiếm chiếc laptop thời trang, mỏng nhẹ, hiệu năng mạnh mẽ cùng trải nghiệm sử dụng tuyệt vời mà vẫn đảm bảo đáp ứng được nhu cầu công việc lẫn tính năng bảo mật.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn
ASUS Zenbook 14 OLED UX3402 - i7 1260P, 16GB, 512GB, 2.8K OLED 90Hz
15.990.00016.990.000-6%

Acer Swift Go 16 - i7 13700H, 16GB, 1TB, 3.2K OLED 120Hz, 100% DCI-P3
16.990.00018.990.000-11%

HP Pavilion 14 Plus - Ryzen 5 7540U, 16GB, 512GB, FHD+
14.990.00015.990.000-6%

Lenovo ThinkBook 14 G6 IRL 21KG00RCVN - i5 13420H, 16GB, 512GB, WUXGA
17.090.00018.990.000-10%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 5 5625U 2.3GHz (19MB Cache, up to 4.3GHz, 6 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR4 3200Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 16GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 15.6 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm







