Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkBook 14 G9 IPL 21UX001NVN - Ultra 7 355, 32GB, 1TB, WUXGA, Windows 11
SKU:21UX001NVN01CF
Chưa có đánh giáThinkBook 14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ThinkBook 14 là một chiếc laptop doanh nhân tuyệt vời, với mức giá vô cùng phù hợp và dễ tiếp cận tới nhiều đối tượng. Dòng máy này sở hữu cấu hình vừa đủ để người dùng làm những công việc học tập, văn phòng nhẹ, hay chơi một số tựa game nhẹ nhàng.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad X1 Fold - i5 1230U, 16GB, 512GB, 2.5K OLED Touch
39.990.00041.990.000-5%

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Dell Inspiron 16 5640 N6I7512W1 - Core 7 150U, MX570 2GB, 16GB, 1TB, 2.5K
31.090.00032.990.000-6%

Lenovo Yoga Pro 7 14ASP9 83HN0022VN - Ryzen AI 9 365, 32GB, 1TB, 2.8K OLED 120Hz
39.390.00041.990.000-6%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 355 2.3GHz (12MB Cache, up to 4.7GHz, 8 lõi, 8 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Chip AI | Intel AI Boost |
| Bộ nhớ Ram | 32GB DDR5 5600Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 64GB, DDR5-5600, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 PCIe |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm














