HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkPad P16v Gen 3 21RS0042VA - Ultra 7 255H, RTX PRO™ 1000 8GB, 32GB, 1TB, WQUXGA, No OS
SKU:21RS0042VA01CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
66.390.00069.990.000-5%
Sẵn hàng và trưng bày
ThinkPad P16
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ThinkPad P16 - sức mạnh toàn diện, hiệu năng xứng tầm. Dòng sản phẩm Lenovo ThinkPad P16 là cái tên sáng giá cho phân khúc máy trạm với hiệu năng mạnh mẽ, công nghệ tân tiến, đáp ứng nhu cầu sáng tạo chuyên sâu như thiết kế hay đồ hoạ.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

ASUS Gaming ROG Zephyrus G16 GU605CM-QR078W - Ultra 9 285H, RTX 5060 8GB, 32GB, 1TB, 2.5K 240Hz
59.990.00060.790.000-1%

ASUS Zenbook Duo UX8406CA-PZ109WS - Ultra 9 285H, 32GB, 1TB, 3K OLED Touch 120Hz (Kèm bút)
54.289.00058.990.000-8%

Lenovo ThinkPad P14s Gen 6 21QT005DVA - Ultra 7 255H, RTX Pro 500, 32GB, 1TB, WUXGA
53.790.00056.990.000-6%

Lenovo ThinkPad P16s Gen 4 21QV005CVA - Ultra 7 255H, RTX PRO 500, 32GB, 512GB, WUXGA
53.190.00054.990.000-3%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
Bảo hành chính hãng 36 tháng tại TTBH Lenovo Việt Nam
Đổi mới trong 30 ngày đầu tiên
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 255H 2.0GHz (24MB Cache, up to 5.1GHz, 16 lõi, 16 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Chip AI | Intel AI Boost |
| Bộ nhớ Ram | 32GB DDR5 6400Mhz CSoDIMM |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 96GB, DDR5 |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe M.2 2280 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm















