Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 21KC00AGVN - Ultra 7 165U, 64GB, 1TB, 2.8K OLED, Win 11 Pro
SKU:21KC00AGVN01CF
Chưa có đánh giáThinkPad X1 Carbon
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Với dòng sản phẩm ThinkPad X1 Carbon, có lẽ sẽ hợp lý hơn khi máy được đánh giá ở phương diện “trải nghiệm sử dụng” khi mọi cấu phần tạo nên máy đều được hoàn thiện chỉn chu dù là những chi tiết nhỏ nhất: khung kim loại, chất liệu vỏ, ...
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 13 21NX003AVN - Ultra 7 255H, 32GB, 1TB, WUXGA
57.190.000

Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 13 21NS0108VN - Ultra 5 226V, 16GB, 1TB, 2.8K OLED, Windows 11 Pro
54.000.00059.990.000-10%

Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 13 21NS010CVN - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, 2.8K OLED, Windows 11 Pro
61.400.00069.990.000-12%

Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 13 21NS010HVN - Ultra 7 258V, 32GB, 512GB, 2.8K OLED, Windows 11 Pro
60.790.00064.990.000-6%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 165U 1.7GHz (12MB Cache, up to 4.9GHz, 12 lõi, 14 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 64GB LPDDR5X 6400Mhz Onboard |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 64GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 1TB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 PCIe, tối đa 2TB |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm









