Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkPad X9-15 Gen 1 21Q6004YVN - Ultra 5 226V, 16GB, 1TB, 2.8K OLED, Windows 11 Pro
SKU:21Q6004YVN01CF
Chưa có đánh giáThinkPad X9
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ThinkPad X9 là dòng laptop doanh nhân cao cấp của Lenovo. Dòng sản phẩm này có thiết kế bền bỉ, có tính di động cao, phù hợp với những người thường xuyên phải di chuyển. Đi kèm với đó là hiệu năng mạnh mẽ và tính năng bảo mật cao.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad X1 Fold - i5 1230U, 16GB, 512GB, 2.5K OLED Touch
39.990.00041.990.000-5%

Lenovo Legion Pro 5 16IRX9 83DF0047VN - i9 14900HX, RTX 4060 8GB, 32GB, 1TB, WQXGA 240Hz
43.890.00049.990.000-12%

Asus Zenbook S14 OLED UX5406SA-PV140WS - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
41.390.00043.990.000-6%

Lenovo Yoga Pro 7 14ASP9 83HN0022VN - Ryzen AI 9 365, 32GB, 1TB, 2.8K OLED 120Hz
39.390.00041.990.000-6%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 226V 2.1GHz (8MB Cache, up to 4.5GHz, 8 lõi, 8 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Chip AI | Intel AI Boost |
| Bộ nhớ Ram | 16GB LPDDR5X 8533Mhz Onboard |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 16GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe M.2 2242 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 PCIe |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm




