Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Chuột Không Dây HYPER HyperSpace Silent (Artic White - Mới, Full box, Chính hãng)
SKU:HS2100GL01CF
Chưa có đánh giáMàu
Loại hàng
HYPER
HYPER là hãng sản xuất phụ kiện máy tính, di động và các phụ kiện của Mỹ. HYPER luôn tạo ra các sản phẩm phụ kiện hàng đầu và luôn đi đầu cho mọi xu thế về phụ kiện công nghệ.

Chuột không dây Logitech SIGNATURE M650 (Size L - Graphite - Mới, Full box, Chính hãng)
609.000

Chuột Gaming Logitech G502 Hero (Hero Gaming - Đen - Mới, Full box, Chính hãng)
899.0001.099.000-18%

Chuột Gaming Logitech G402 Wired USB (Wired USB - Đen - Mới, Full box, Chính hãng)
699.000

Chuột Gaming Logitech G305 LightSpeed Wireless (LightSpeed - Đen - Mới, Full box, Chính hãng)
899.000
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Thiết kế | Đối xứng |
| Số nút bấm | 5Nút |
| Kích thước/Chiều dài | 10.5cm |
| Kích thước/Chiều rộng | 6.3cm |
| Kích thước/Chiều cao | 3.9cm |
| Loại chuột | Chuột văn phòng |
| Loại kết nối | Không dây |
| Kết nối qua | Bluetooth 5.0 |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm







