Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
Màu
Loại hàng
Lenovo
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Sở hữu thiết kế thanh lịch, tối giản cùng kiểu dáng đơn giản mà hiện đại, laptop Lenovo luôn đảm bảo được sự cứng cáp, trau chuốt trên từng đường nét. Đi kèm với đó là tổ hợp cấu hình mạnh mẽ, trang bị bộ vi xử lý tân tiến, thời lượng pin ấn tượng mang đến cho người dùng sự linh hoạt về thiết kế và mượt mà về hiệu năng
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lót chuột NuPhy Orbit Jersey Fabric (Dark Purple - Mới, Full box, Chính hãng)
690.000

Lót chuột NuPhy Bokeh Jersey Fabric (Obsidian Black - Mới, Full box, Chính hãng)
690.000

Lót chuột NuPhy Kick75 Jersey Fabric (Xám - Mới, Full box, Chính hãng)
690.000

Lót chuột NuPhy Emi Koussi Jersey Fabri (Beige Mousse - Mới, Full box, Chính hãng)
690.000
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Thiết kế | Công thái học - Thuận tay phải |
| Số nút bấm | 5Nút |
| Kích thước/Chiều dài | 10,9cm |
| Kích thước/Chiều rộng | 7,1cm |
| Kích thước/Chiều cao | 4,2cm |
| Loại chuột | Văn phòng |
| Loại kết nối | Không dây |
| Kết nối qua | Wireless 2.4Ghz |








