Chuột Microsoft Surface Arc Mouse (none - Mới, Sealed, Nhập khẩu)
SKU:SURFACEARCMOUSERED
Chưa có đánh giáMàu
Loại hàng
Microsoft
Microsoft là một sản phẩm đến từ tập đoàn đa quốc gia Microsoft của Hoa Kỳ. Đa phần các mẫu sản phẩm đến từ nhà Microsoft có kiểu dáng đơn giản nhưng vẫn giữ được nét thanh lịch và được trang bị đầy đủ các tính năng cơ bản.

Chuột Gaming Logitech Pro X Superlight Wireless (Superlight - Trắng - Mới, Full box, Chính hãng)
2.399.0002.699.000-11%

Chuột Gaming Logitech G903 Hero LightSpeed Wireless (LightSpeed - Đen - Mới, Full box, Chính hãng)
2.399.000

Chuột Gaming Logitech G705 LightSpeed Wireless (LightSpeed - Trắng - Mới, Full box, Chính hãng)
2.299.000

Chuột Gaming Logitech G703 Hero LightSpeed Wireless (LightSpeed - Đen - Mới, Full box, Chính hãng)
1.799.0002.199.000-18%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Thiết kế | Đối xứng |
| Số nút bấm | 4 nút |
| Kích thước/Chiều dài | 131 mm |
| Kích thước/Chiều rộng | 55 mm |
| Kích thước/Chiều cao | 14 mm |
| Loại chuột | Chuột văn phòng |
| Loại kết nối | Không dây |
| Kết nối qua | Bluetooth |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm




