Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Magic Mouse 2 (Silver - Mới, Sealed, Chính hãng) (MK2E3ZA/A)
SKU:MagicMouse201CS
Chưa có đánh giáMàu
Loại hàng
Apple
Thương hiệu Apple là một trong những đế chế hùng mạnh của thế giới công nghệ. Tất cả các sản phẩm của Apple luôn nằm trong top danh sách những sản phẩm đáng mua nhất, từ laptop, PC, máy tính bảng cho đến smartphone, tất cả chúng đều có chung một điều đáng tự hào đó là mẫu mã cực kỳ đẹp.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Chuột Gaming Logitech Pro X Superlight Wireless (Superlight - Trắng - Mới, Full box, Chính hãng)
2.399.0002.699.000-11%

Chuột Gaming Logitech G903 Hero LightSpeed Wireless (LightSpeed - Đen - Mới, Full box, Chính hãng)
2.399.000

Chuột Gaming Logitech G705 LightSpeed Wireless (LightSpeed - Trắng - Mới, Full box, Chính hãng)
2.299.000

Chuột Gaming Logitech G703 Hero LightSpeed Wireless (LightSpeed - Đen - Mới, Full box, Chính hãng)
1.799.0002.199.000-18%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Số nút bấm | 3Nút |
| Kích thước/Chiều dài | 11,35cm |
| Kích thước/Chiều rộng | 5,71cm |
| Kích thước/Chiều cao | 2,16cm |
| Loại chuột | Chuột không dây |
| Loại kết nối | Không dây |
| Kết nối qua | Bluetooth |
| Tương thích | IPad |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm






