Hộc tủ tài liệu 2 ngăn Alexa - By NiceDesign (2 ngăn - Black - Acacia Teaklook - Mới, Sealed, Chính hãng) (NDFC25ALEX01)
NiceDesign là đơn vị tiên phong cung cấp hệ sinh thái làm việc thông minh, mang tới cho khách hàng không gian sống tiện ích, tối giản, hướng tới sự tối ưu và cải tiến, tạo ra những giá trị mới với đích đến là một cuộc sống hạnh phúc hơn.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn




Sản phẩm phân phối chính hãng
Bảo hành 1 năm chính hãng đối với mặt bàn
Bảo hành 10 năm với khung
Bảo hành 5 năm với động cơ
Cấu hình & đặc điểm
| Chất liệu tủ | Gỗ tự nhiên |
| Số lượng ngăn kéo | 2 |
| Khoá | Khóa chìa |
| Tải trọng tối đa | 50kg |
| Trọng lượng | 30 |
| Chiều dài | 52.5cm |
| Chiều rộng | 38.1cm |
| Chiều cao | 62cm |
Mua theo bundle - Tiết kiệm hơn
Combo Taxua Edge Base 1.4m và Hộc tủ Alexa
2 sản phẩm
Tiết kiệm 2.680.000
Combo Fusion Edge Base 1.4m và Hộc tủ Alexa
2 sản phẩm
Tiết kiệm 2.680.000
Combo Pure Edge Base 1.4m và Hộc tủ Alexa
2 sản phẩm
Tiết kiệm 2.580.000
Combo Pure Edge Base 1.2m và Hộc tủ Alexa
2 sản phẩm
Tiết kiệm 2.480.000
Combo Bamboo Edge Base 1.2m và Hộc tủ Alexa
2 sản phẩm
Tiết kiệm 2.580.000
Combo Bamboo Edge Base 1.4m và Hộc tủ Alexa
2 sản phẩm
Tiết kiệm 2.580.000


















