Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Acer Gaming Predator Helios Neo 16 AI PHN16-73-757W - Core Ultra 7 255HX, RTX 5060 8GB, 32GB, 1TB, 2K+ 240Hz
SKU:PHN1673757WCF
Chưa có đánh giáMàu
Loại hàng
Acer
Acer là thương hiệu công nghệ nổi tiếng của Đài Loan được nhiều người tin dùng bởi những công nghệ thông minh. Acer đã tiếp cận thị trường Việt Nam với sản phẩm máy tính cá nhân vào năm 1996. Bên cạnh sản phẩm máy tính xách tay, Acer còn sản xuất đồng hồ thông minh, máy tính bảng, màn hình và bàn phím,...
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Dell XPS 13 Plus 9320 - i7 1360P, 16GB, 512GB, FHD+ Touch
32.490.000

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Lenovo LOQ 15ARP9 83JC003VVN - R7 7435HS, RTX 4050 6GB, 12GB, 512GB, FHD 144Hz
27.990.00029.990.000-7%

Dell Inspiron 16 5640 N6I7512W1 - Core 7 150U, MX570 2GB, 16GB, 1TB, 2.5K
31.090.00032.990.000-6%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 255HX 2.4GHz (30MB Cache, up to 5.2GHz, 20 lõi, 20 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | NVIDIA GeForce RTX 5060 Laptop GPU 8GB |
| Bộ nhớ Ram | 32GB DDR5 6400Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 32GB, DDR5, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 2 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm















