HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
ASUS ExpertBook B9 B9406CAA-X7321TW - Ultra X7 358H, 32GB, 1TB, WQXGA OLED 120Hz
SKU:X7321TW01CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
67.990.000
Sẵn hàng và trưng bày
Expertbook
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ASUS Expertbook tối ưu nhằm hướng tới đối tượng doanh nhân; chú trọng vào tính di động, hiệu suất và khả năng bảo mật để phục vụ nhu cầu làm việc của người dùng ở các doanh nghiệp, công ty lớn
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
- Sản phẩm chính hãng
- Bảo hành toàn cầu 24 tháng
- Đổi mới trong 15 ngày đầu tiên
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra X7 358H 1.9GHz (18MB Cache, up to 4.8GHz, 16 lõi, 16 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel® Arc™ B390 GPU |
| Card đồ hoạ rời | Không |
| Chip AI | Intel AI Boost, 50 TOPS |
| Bộ nhớ Ram | 32GB LPDDR5X Onboard |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 32GB, Không thể nâng cấp |
| Ổ cứng | 1TB M.2 2280 NVMe PCIe 4.0 SSD |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm















