Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Asus Gaming V16 K3607VJ-RP131W - Core 5 210H, RTX 3050, 32GB, 512GB, WUXGA 144Hz
SKU:K3607VJ03CF
Chưa có đánh giáAsus
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ASUS luôn là thương hiệu được đánh giá cao về mọi mặt. Từng dòng sản phẩm của hãng đều sở hữu thiết kế phù hợp với người dùng mục tiêu, đi kèm với hiệu năng tốt, độ hoàn thiện xứng tầm tiền và nhiều tính năng dẫn đầu xu thế, thỏa mãn tính tò mò và ưa sự mới mẻ của người dùng hiện đại.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Microsoft Surface Pro 10 - Core Ultra 5, 8GB, 256GB, 3K
21.990.00023.990.000-8%

ASUS Vivobook S 14 OLED S5406MA-PP046WS - Ultra 5 125H, 16GB, 512GB, 3K OLED 120Hz
23.690.00028.990.000-18%

Lenovo LOQ 15ARP9 83JC003VVN - R7 7435HS, RTX 4050 6GB, 12GB, 512GB, FHD 144Hz
27.990.00029.990.000-7%

Dell Inspiron 14 5440 N4I7204W1 - Core 7 150U, 16GB, 512GB, FHD+
25.690.00026.990.000-5%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core 5 210H 2.2GHz (12MB Cache, up to 4.8GHz, 8 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | NVIDIA GeForce RTX 3050 Laptop GPU |
| Bộ nhớ Ram | 32GB DDR5 5600Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm













