HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
ASUS VivoBook 14 X1404VA-EB609W - Core 3 100U, 8GB, 512GB, FHD
SKU:EB609W01CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
14.990.00018.990.000-21%
Sẵn hàng và trưng bày
Vivobook 14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ASUS Vivobook hướng tới người dùng phổ thông với nhu cầu cơ bản cùng hầu bao tối thiểu. Kể từ năm 2021, dòng máy này đã bổ sung thêm các sản phẩm “Pro”, hướng tới các bạn trẻ cá tính với nhu cầu làm việc multimedia, giải trí, ... hiện đại.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

ASUS Vivobook 14 X1405VA-LY623W - i5 13420H, 16GB, 512GB, WUXGA
16.690.00017.390.000-4%

ASUS Vivobook 14 M1405NAQ-LY010W - Ryzen 5 150, 16GB, 512GB, WUXGA
17.290.00017.990.000-4%

Asus Vivobook 15 X1502VA-BQ885W - i5 13420H, 16GB, 512GB, FHD
16.190.00017.990.000-10%

Dell Inspiron 5441 - Snapdragon X Plus X1P-42-100, 16GB, 1TB, FHD+
15.990.00017.990.000-11%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
- Sản phẩm chính hãng
- Bảo hành toàn cầu 24 tháng
- Đổi mới trong 15 ngày đầu tiên
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core 3 100U 1.2 GHz (10MB Cache, up to 4.7 GHz, 6 lõi, 8 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 8GB DDR5 5200Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Có thể nâng cấp |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
| Độ phân giải | FHD (1920 x 1080) |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm

















