Hàng về dự kiến 04/04 ( )
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
ASUS VivoBook Go 14 E1404FA-EB012W - Ryzen 5 40, 8GB, 512GB, FHD
SKU:EB012W01CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
17.490.00019.990.000-13%
Sẵn hàng và trưng bày
Vivobook
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ASUS Vivobook hướng tới người dùng phổ thông với nhu cầu cơ bản cùng hầu bao tối thiểu. Kể từ năm 2021, dòng máy này đã bổ sung thêm các sản phẩm “Pro”, hướng tới các bạn trẻ cá tính với nhu cầu làm việc multimedia, giải trí, ... hiện đại
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn
ASUS Zenbook 14 OLED UX3402 - i7 1260P, 16GB, 512GB, 2.8K OLED 90Hz
15.990.00016.990.000-6%

Dell Inspiron 14 5445 - R7 8840HS, 16GB, 512GB, 2.2K
18.990.000

Acer Swift Go 16 - i7 13700H, 16GB, 1TB, 3.2K OLED 120Hz, 100% DCI-P3
16.990.00018.990.000-11%

Dell XPS 13 9315 (2022) - I7 1250U, 32GB, 1024GB, FHD+
19.990.00021.990.000-9%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
- Sản phẩm chính hãng
- Bảo hành toàn cầu 24 tháng
- Đổi mới trong 15 ngày đầu tiên
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 5 40 (Total 6MB, up to 4.30GHz) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 8GB LPDDR5 5500Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 8GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm












