Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Asus Vivobook Go 15 E1504FA-NJ454W - R5 7520U, 16GB, 512GB, FHD
SKU:E1504FA02CF
Chưa có đánh giáVivobook
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ASUS Vivobook hướng tới người dùng phổ thông với nhu cầu cơ bản cùng hầu bao tối thiểu. Kể từ năm 2021, dòng máy này đã bổ sung thêm các sản phẩm “Pro”, hướng tới các bạn trẻ cá tính với nhu cầu làm việc multimedia, giải trí, ... hiện đại
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

ASUS VivoBook Go 14 E1404FA-EB012W - Ryzen 5 40, 8GB, 512GB, FHD
15.390.00019.990.000-23%

Lenovo V15 G4 IRU 83A100URVN - i5 13420H, 8GB, 512GB, FHD, NoOS
14.890.00015.990.000-7%

Lenovo V15 G4 IRU 83CC0041VN - i5 13420H, 16GB, 512GB, FHD, NoOS
13.890.00014.990.000-7%

Asus ExpertBook P1503CVA-i508-50W - i5 13420H, 8GB, 512GB, FHD
15.290.00016.490.000-7%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 5 7520U 2.8GHz (6MB Cache, up to 4.3GHz, 4 lõi, 8 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB LPDDR5 5500Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 16GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 15.6 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm














