Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
Asus Vivobook Pro 16 2026 - Ultra X7 358H, 32GB, 1TB, 2.5K OLED 165Hz
SKU:VivoPro162601NS
Chưa có đánh giáVivobook 16
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ASUS Vivobook hướng tới người dùng phổ thông với nhu cầu cơ bản cùng hầu bao tối thiểu. Kể từ năm 2021, dòng máy này đã bổ sung thêm các sản phẩm “Pro”, hướng tới các bạn trẻ cá tính với nhu cầu làm việc multimedia, giải trí, ... hiện đại.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad X1 Fold - i5 1230U, 16GB, 512GB, 2.5K OLED Touch
39.990.00041.990.000-5%

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Lenovo LOQ 15ARP9 83JC003VVN - R7 7435HS, RTX 4050 6GB, 12GB, 512GB, FHD 144Hz
27.990.00029.990.000-7%

Dell Inspiron 16 5640 N6I7512W1 - Core 7 150U, MX570 2GB, 16GB, 1TB, 2.5K
31.090.00032.990.000-6%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra X7 358H 1.9GHz (18MB Cache, up to 4.8GHz, 16 lõi, 16 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics (integrated) |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Chip AI | Intel AI Boost |
| Bộ nhớ Ram | 32GB LPDDR5X 8533Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 32GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 1TB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm



