Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
ASUS Zenbook 14 UM3406KA-PP555WS - AI 7 350, 32GB, 512GB, 3K OLED 120Hz
SKU:UM3406KA01CF
Chưa có đánh giáZenbook 14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ASUS Zenbook 14 - Dòng laptop văn phòng cao cấp, sở hữu thiết kế cực kỳ trau chuốt cùng cấu hình ở mức đủ dùng trở lên, hướng tới đối tượng người dùng (học sinh, sinh viên, nhân viên văn phòng, ...) mong muốn có trải nghiệm làm việc chất lượng cao, xem trọng hình thức sản phẩm
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

ASUS Zenbook 14 UX3405CA-PZ187WS - Ultra 5 225H, 16GB, 512GB, 3K OLED Touch 120Hz
29.390.00031.990.000-8%

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Lenovo ThinkPad X1 Fold - i5 1230U, 16GB, 512GB, 2.5K OLED Touch
39.990.00041.990.000-5%

Dell XPS 13 Plus 9320 - i7 1360P, 16GB, 512GB, FHD+ Touch
32.490.000
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen AI 7 350 2.0GHz (24MB Cache, up to 5.0GHz, 8 lõi, 16 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon 860M Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 32GB LPDDR5X 7500Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 32GB, LPDDR5X |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm











