HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
ASUS ZenBook 14 UX3405CA-ST628W - Ultra 5 225H, 16GB, 512GB, 3K OLED
SKU:ST628W01CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
29.490.00031.990.000-8%
Sẵn hàng và trưng bày
Zenbook 14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ASUS Zenbook 14 - Dòng laptop văn phòng cao cấp, sở hữu thiết kế cực kỳ trau chuốt cùng cấu hình ở mức đủ dùng trở lên, hướng tới đối tượng người dùng (học sinh, sinh viên, nhân viên văn phòng, ...) mong muốn có trải nghiệm làm việc chất lượng cao, xem trọng hình thức sản phẩm
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Dell XPS 13 Plus 9320 - I5 1240P 8GB 512GB FHD+
25.490.000

ASUS Vivobook S 14 OLED S5406MA-PP046WS - Ultra 5 125H, 16GB, 512GB, 3K OLED 120Hz
23.690.00028.990.000-18%

Lenovo LOQ 15ARP9 83JC003VVN - R7 7435HS, RTX 4050 6GB, 12GB, 512GB, FHD 144Hz
23.790.00027.990.000-15%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
- Sản phẩm chính hãng
- Bảo hành toàn cầu 24 tháng
- Đổi mới trong 15 ngày đầu tiên
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 225H 1.7GHz (18MB Cache, up to 4.9GHz, 14 lõi, 14 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB LPDDR5X 8533Mhz Onboard |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 16GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm


















