Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
ASUS Zenbook 14 UX3405CA-ST629W - Ultra 7 255H, 32GB, 512GB, 3K OLED
SKU:ST629W01CF
Chưa có đánh giáZenbook 14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ASUS Zenbook 14 - Dòng laptop văn phòng cao cấp, sở hữu thiết kế cực kỳ trau chuốt cùng cấu hình ở mức đủ dùng trở lên, hướng tới đối tượng người dùng (học sinh, sinh viên, nhân viên văn phòng, ...) mong muốn có trải nghiệm làm việc chất lượng cao, xem trọng hình thức sản phẩm
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

ASUS Zenbook 14 UX3405CA-PZ187WS - Ultra 5 225H, 16GB, 512GB, 3K OLED Touch 120Hz
29.390.00031.990.000-8%

Asus Zenbook S14 OLED UX5406SA-PV140WS - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
41.990.00043.990.000-5%

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

ASUS Zenbook 14 UX3405CA-PZ368WS - Ultra 7 255H, 16GB, 512GB, 3K OLED Touch 120Hz
30.890.00036.990.000-16%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 225H 1.7GHz (18MB Cache, up to 4.9GHz, 14 lõi, 14 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 32GB LPDDR5X 8533Mhz Onboard |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 32GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm












