HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Dell 16 DC16250 71076092 - Core 5 120U, 16GB, 1TB, FHD+
SKU:DC1625001CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
24.190.00026.290.000-8%
Sẵn hàng và trưng bày
Dell
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Dell là thương hiệu nổi tiếng khi sở hữu nhiều sản phẩm laptop, phụ kiện, PC chất lượng cao với mức giá rất phải chăng. Các dòng laptop nổi bật và được ưa chuộng như Dell XPS, Dell Inspiron, Dell Vostro, Dell Latitude, Dell Alienware, Dell Gaming trải dài tới nhiều phân khúc khác nhau, dễ dàng lựa chọn và sử dụng
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Microsoft Surface Pro 10 - Core Ultra 5, 8GB, 256GB, 3K
21.990.00023.990.000-8%

Dell XPS 13 9315 (2022) - I7 1250U, 32GB, 1024GB, FHD+
19.990.00021.990.000-9%

ASUS Vivobook S 14 OLED S5406MA-PP046WS - Ultra 5 125H, 16GB, 512GB, 3K OLED 120Hz
23.690.00028.990.000-18%

Lenovo LOQ 15ARP9 83JC003VVN - R7 7435HS, RTX 4050 6GB, 12GB, 512GB, FHD 144Hz
27.990.00029.990.000-7%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core 5 120U 1.4GHz (12MB Cache, up to 5.0GHz, 10 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 5600Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 16GB, DDR4, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 1TB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm















