Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Dell 16 Plus DB16250 DB6U5387W1 - Ultra 5 226V, 16GB, 1TB, QHD+ 120Hz
SKU:DB1625001CF
Chưa có đánh giáDell
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Dell là thương hiệu nổi tiếng khi sở hữu nhiều sản phẩm laptop, phụ kiện, PC chất lượng cao với mức giá rất phải chăng. Các dòng laptop nổi bật và được ưa chuộng như Dell XPS, Dell Inspiron, Dell Vostro, Dell Latitude, Dell Alienware, Dell Gaming trải dài tới nhiều phân khúc khác nhau, dễ dàng lựa chọn và sử dụng
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Dell XPS 13 Plus 9320 - i7 1360P, 16GB, 512GB, FHD+ Touch
32.490.000

Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 11 - i7 1365U, 16GB, 512GB, FHD+
26.990.00032.990.000-18%

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Lenovo LOQ 15ARP9 83JC003VVN - R7 7435HS, RTX 4050 6GB, 12GB, 512GB, FHD 144Hz
27.990.00029.990.000-7%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 226V 2.1GHz (8MB Cache, up to 4.5GHz, 8 lõi, 8 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB LPDDR5X 8533Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 16GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 1TB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm











