Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Dell Pro 13 Plus PB13250 42LTU7PB13250 - Ultra 7 265U, 16GB, 512GB, FHD+
SKU:PB1325001CF
Chưa có đánh giáPro
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Dell Pro, dòng sản phẩm mới ra mắt vào năm 2025, đang thu hút sự chú ý của giới công nghệ với những tính năng đột phá và hiệu suất mạnh mẽ. Đây là lựa chọn hàng đầu cho mọi nhu cầu kinh doanh và công việc chuyên nghiệp.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad X1 Fold - i5 1230U, 16GB, 512GB, 2.5K OLED Touch
39.990.00041.990.000-5%

Lenovo Legion Pro 5 16IRX9 83DF0047VN - i9 14900HX, RTX 4060 8GB, 32GB, 1TB, WQXGA 240Hz
43.890.00049.990.000-12%

Asus Zenbook S14 OLED UX5406SA-PV140WS - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
41.990.00043.990.000-5%

Lenovo Yoga Pro 7 14ASP9 83HN0022VN - Ryzen AI 9 365, 32GB, 1TB, 2.8K OLED 120Hz
39.390.00041.990.000-6%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 265U vPro 2.8GHz (12MB Cache, up to 5.3GHz, 12 lõi, 14 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 6400Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 64GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 |
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm











