Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
HP 14 ep1179TU C89ZSPA - Core 5 120U, 16GB, 512GB, FHD
SKU:C89ZSPA01CF
Chưa có đánh giáHP
Laptop HP trải dài tới nhiều phân khúc người dùng, đa dạng mức giá với nhiều cái tên nổi bật như HP Envy, HP Victus, HP Omen, ... Bên cạnh ngoại hình hợp thời, sang trọng, độ hoàn thiện của mẫu máy này cũng được đánh giá cao, đi kèm với đó là hiệu năng ổn định, xử lý nhanh gọn các tác vụ từ cơ bản tới chuyên sâu
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Dell XPS 13 9315 (2022) - I7 1250U, 32GB, 1024GB, FHD+
19.990.00021.990.000-9%

Lenovo ThinkBook 14 G6 IRL 21KG00RCVN - i5 13420H, 16GB, 512GB, WUXGA
17.090.00018.990.000-10%

Lenovo Xiaoxin 14c 2025 - R7 8745HS, 16GB, 512GB, FHD+
19.390.00020.990.000-8%

Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 83K1000GVN - i5 13420H, 24GB, 512GB, WUXGA
19.190.00019.990.000-4%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core 5 120U 1.4GHz (12MB Cache, up to 5.0GHz, 10 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 3200Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 16GB, DDR4, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm









