HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
HP Gaming Victus 15-fb3115AX BX9C9PA - R7 7445HS, RTX 4050, 16GB, 512GB, FHD 144Hz
SKU:BX9C9PA01CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
27.990.00029.300.000-4%
Sẵn hàng và trưng bày
Victus
HP Victus là dòng laptop gaming tầm trung sở hữu nhiều tính năng đáng giá, đáp ứng đầy đủ các nhu cầu từ làm việc, giải trí, chơi game. Mẫu laptop này không chỉ tối ưu hiệu suất chơi game, tản nhiệt tốt, pin khỏe mà mức giá cũng vô cùng hợp lý cho học sinh, sinh viên
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Dell XPS 13 Plus 9320 - i7 1360P, 16GB, 512GB, FHD+ Touch
32.490.000

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

ASUS Vivobook S 14 OLED S5406MA-PP046WS - Ultra 5 125H, 16GB, 512GB, 3K OLED 120Hz
23.690.00028.990.000-18%

Lenovo LOQ 15ARP9 83JC003VVN - R7 7435HS, RTX 4050 6GB, 12GB, 512GB, FHD 144Hz
27.990.00029.990.000-7%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 7 7445HS 2.8GHz (24MB Cache, up to 4.7GHz, 8 lõi, 16 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon 610M Graphics |
| Card đồ hoạ rời | NVIDIA GeForce RTX 4050 Laptop GPU |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 5600Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 32GB, DDR5, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 15.6 inch |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm













