HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
HP ProBook 4 G1i 14 BQ5H9PT - Ultra 7 255H, 16GB, 512GB, WUXGA Touch
SKU:BQ5H9PT01CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
32.590.00033.600.000-3%
Sẵn hàng và trưng bày
ProBook
Nhỏ gọn, tiện dụng là ưu điểm dễ nhận thấy nhất trên dòng HP ProBook. Dòng máy này mang lại trải nghiệm hoàn hảo cả về chất lượng hoàn thiện, màn hình hiển thị cho tới hiệu năng cùng thời lượng pin siêu "trâu"; phục vụ đắc lực cho nhu cầu của doanh nhân hay doanh nghiệp.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Dell XPS 13 Plus 9320 - i7 1360P, 16GB, 512GB, FHD+ Touch
32.490.000

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Lenovo LOQ 15ARP9 83JC003VVN - R7 7435HS, RTX 4050 6GB, 12GB, 512GB, FHD 144Hz
27.990.00029.990.000-7%

Dell Inspiron 16 5640 N6I7512W1 - Core 7 150U, MX570 2GB, 16GB, 1TB, 2.5K
31.090.00032.990.000-6%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 255H 2.0GHz (24MB Cache, up to 5.1GHz, 16 lõi, 16 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 6400Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 32GB, DDR5-5600, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm













