Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo Legion 5 16IRX9 83F0003CVN - Ultra 7 255HX, RTX 5060, 32GB, 1TB, WQXGA OLED 165Hz
SKU:83F0003CVN01CF
Chưa có đánh giáLegion 5
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Kết hợp giữa cấu hình phần cứng đỉnh cao, thiết kế đẹp mắt, hiện đại và trải nghiệm sử dụng tối ưu, Lenovo Legion 5 sẽ là cái tên sừng sỏ nếu bạn đang tìm kiếm một sản phẩm mạnh mẽ và đa năng, vừa có thể chơi game mượt mà lại vừa có thể làm việc hiệu quả!
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo Legion 5 15AHP10 83M00030VN - Ryzen 7 260, RTX 5060, 24GB, 1TB, WQXGA OLED 165Hz
40.890.00042.990.000-5%

Lenovo ThinkPad X1 Fold - i5 1230U, 16GB, 512GB, 2.5K OLED Touch
39.990.00041.990.000-5%

Lenovo Legion Pro 5 16IRX9 83DF0047VN - i9 14900HX, RTX 4060 8GB, 32GB, 1TB, WQXGA 240Hz
43.890.00049.990.000-12%

Asus Zenbook S14 OLED UX5406SA-PV140WS - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
41.990.00043.990.000-5%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 255HX 2.4GHz (30MB Cache, up to 5.2GHz, 20 lõi, 20 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | NVIDIA GeForce RTX 5060 Laptop GPU |
| Bộ nhớ Ram | 32GB DDR5 4800Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 64GB, DDR5-4800 |
| Ổ cứng | 1TB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm







