Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo LOQ 15IAX9E 83LK0079VN - I5 12450HX, RTX 3050, 16GB, 512GB, FHD 144Hz
SKU:83LK0079VN01CF
Chưa có đánh giáLOQ
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Lenovo LOQ là dòng laptop gaming tầm trung, được trang bị bộ vi xử lý mạnh mẽ và card đồ họa rời, phù hợp cho cả nhu cầu chơi game và làm việc. Thiết kế hiện đại cùng hệ thống tản nhiệt hiệu quả giúp máy duy trì hiệu suất ổn định trong thời gian dài
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo LOQ 15ARP9 83JC00HYVN - Ryzen 5 7235HS, RTX 3050 6GB, 24GB, 512GB, FHD 144Hz
21.890.00025.990.000-16%

Lenovo LOQ 15IAX9 83GS000RVN - i5-12450HX, RTX 4050, 16GB, 512GB, FHD 144Hz
23.990.00026.990.000-11%

Dell XPS 13 Plus 9320 - I5 1240P 8GB 512GB FHD+
25.490.000
Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 9 - Core i7 1185G7, 32GB, 512GB, 4K HDR
18.390.00019.790.000-7%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-12450HX 2.4GHz (12MB Cache, up to 4.4GHz, 8 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel UHD Graphics |
| Card đồ hoạ rời | NVIDIA GeForce RTX 3050 Laptop GPU |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 4800Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 32GB, DDR5-4800 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 15.6 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm








