Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkBook 14 G9 AHP 21V0005LVN - Ryzen 7 250, 32GB, 1TB, WUXGA, Windows 11
SKU:21V0005LVN01CF
Chưa có đánh giáThinkBook 14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ThinkBook 14 là một chiếc laptop doanh nhân tuyệt vời, với mức giá vô cùng phù hợp và dễ tiếp cận tới nhiều đối tượng. Dòng máy này sở hữu cấu hình vừa đủ để người dùng làm những công việc học tập, văn phòng nhẹ, hay chơi một số tựa game nhẹ nhàng.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Dell XPS 13 Plus 9320 - i7 1360P, 16GB, 512GB, FHD+ Touch
32.490.000

Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 11 - i7 1365U, 16GB, 512GB, FHD+
26.990.00032.990.000-18%

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

ASUS Vivobook S 14 OLED S5406MA-PP046WS - Ultra 5 125H, 16GB, 512GB, 3K OLED 120Hz
23.690.00028.990.000-18%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 7 250 3.3GHz (24MB Cache, up to 5.1GHz, 8 lõi, 16 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Chip AI | AMD Ryzen AI |
| Bộ nhớ Ram | 32GB DDR5 5600Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 64GB, DDR5-5600 |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 2 Khe cắm M.2 PCIe |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm















