Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkBook 14 G9 AHP 21V0005NVN - Ryzen 5 220, 16GB, 512GB, WUXGA, Windows 11
SKU:21V0005NVN01CF
Chưa có đánh giáMàu
Loại hàng
ThinkBook 14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
ThinkBook 14 là một chiếc laptop doanh nhân tuyệt vời, với mức giá vô cùng phù hợp và dễ tiếp cận tới nhiều đối tượng. Dòng máy này sở hữu cấu hình vừa đủ để người dùng làm những công việc học tập, văn phòng nhẹ, hay chơi một số tựa game nhẹ nhàng.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 5 220 3.2GHz (22MB Cache, up to 4.9GHz, 6 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | AMD Radeon 740M Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 5600Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 64GB, DDR5-5600 |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 2 Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm


















