Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkBook 16 G9 IRL 21US008KVA - Core 7 240H, 32GB, 1TB, WUXGA, No OS
SKU:21US008KVA01CF
Chưa có đánh giáThinkBook 16
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Độ bền bỉ tuyệt đối, thiết kế đẹp, sang chảnh, đi kèm với những trang bị phần cứng mới nhất hiện nay là những điểm sáng nổi bật trên dòng máy Lenovo ThinkBook 16.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkBook 16 G8 IAL 21SK0071VN - Ultra 5 225H, 16GB, 512GB, WUXGA, Win 11
23.890.00025.990.000-8%

Dell XPS 13 Plus 9320 - i7 1360P, 16GB, 512GB, FHD+ Touch
32.490.000

Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 11 - i7 1365U, 16GB, 512GB, FHD+
26.990.00032.990.000-18%

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core 7 240H 2.5GHz (24MB Cache, up to 5.2GHz, 10 lõi, 16 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 32GB DDR5 5200Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 64GB, DDR5-5200 |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 2 Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm















