Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkPad E14 GEN 5 21JK00H5VN - i5 13420H, 16GB, 512GB SSD, WUXGA (Win11)
SKU:21JK00H5VN01CF
Chưa có đánh giáThinkPad E14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Nếu bạn đang tìm kiếm cho mình một chiếc laptop trong phân khúc giá tầm trung, Lenovo ThinkPad E1 với vẻ ngoài khá gọn nhẹ, hiệu năng mạnh mẽ có thể đáp ứng các tác vụ cơ bản hàng ngày là một trong những lựa chọn rất đáng để người dùng lưu tâm.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn
Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 9 - Core i7 1185G7, 32GB, 512GB, 4K HDR
18.390.00019.790.000-7%

Lenovo ThinkBook 14 G6 IRL 21KG00RCVN - i5 13420H, 16GB, 512GB, WUXGA
17.090.00018.990.000-10%
Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 9 - i7 1185G7, 32GB, 1TB, 4K HDR
19.390.00020.790.000-7%

Lenovo ThinkBook 14 G6+ - Intel Ultra 5 125H, 32GB, 1TB, 3K 120Hz
18.990.00025.990.000-27%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-13420H 2.1GHz (12MB Cache, up to 4.6GHz, 8 lõi, 12 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel UHD Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR4 3200Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 40GB, DDR4-3200 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm







