Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 21SX005RVN - Ultra 5 225U, 32GB, 512GB, WUXGA, Windows 11
SKU:21SX005RVN01CF
Chưa có đánh giáLoại hàng
ThinkPad E14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Nếu bạn đang tìm kiếm cho mình một chiếc laptop trong phân khúc giá tầm trung, Lenovo ThinkPad E1 với vẻ ngoài khá gọn nhẹ, hiệu năng mạnh mẽ có thể đáp ứng các tác vụ cơ bản hàng ngày là một trong những lựa chọn rất đáng để người dùng lưu tâm.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 21SX002PVA - Ultra 5 225H, 16GB, 1TB, WUXGA, NoOS
27.690.00029.990.000-8%

Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 21SX002QVA - Ultra 5 225U, 16GB, 512GB, WUXGA, NoOS
24.490.00025.990.000-6%

Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 21SX002YVN - Ultra 7 255H, 16GB, 512GB, WUXGA, Win 11
29.990.00031.990.000-6%

Dell XPS 13 Plus 9320 - I5 1240P 8GB 512GB FHD+
25.490.000
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 225U 1.5GHz (12MB Cache, up to 4.8GHz, 12 lõi, 14 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 32GB DDR5 5200Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 64GB, DDR5-5600, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm












