Hàng sắp về. Liên hệ hỗ trợ .
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 21SX00BJVA - Ultra 5 135H, 16GB, 512GB, WUXGA, No OS
SKU:21SX00BJVA01CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
22.890.00024.990.000-8%
Sẵn hàng và trưng bày
ThinkPad E14
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Nếu bạn đang tìm kiếm cho mình một chiếc laptop trong phân khúc giá tầm trung, Lenovo ThinkPad E1 với vẻ ngoài khá gọn nhẹ, hiệu năng mạnh mẽ có thể đáp ứng các tác vụ cơ bản hàng ngày là một trong những lựa chọn rất đáng để người dùng lưu tâm.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
Bảo hành chính hãng 24 tháng Lenovo Việt Nam (12 tháng đầu bảo hành Premium Care (Hotline bảo hành Onsite: 1800 6218), 12 tháng sau bảo hành trực tiếp tại TTBH)
Đổi mới trong 30 ngày đầu tiên
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 135H 1.7GHz (18MB Cache, up to 4.6GHz, 14 lõi, 18 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 5200Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 64GB, DDR5-5600, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm




















