Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkPad E16 Gen 3 21SR002PVN - Ultra 5 225H, 16GB, 1TB, WUXGA, Windows 11
SKU:21SR002PVN01CF
Chưa có đánh giáLoại hàng
ThinkPad E16
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Nếu bạn đang tìm kiếm cho mình một chiếc laptop trong phân khúc giá tầm trung, Lenovo ThinkPad E16 với vẻ ngoài sang trọng, hiệu năng mạnh mẽ có thể đáp ứng các tác vụ cơ bản hàng ngày là một trong những lựa chọn đáng để người dùng lưu tâm.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad E16 GEN 3 21SR002JVA - Ultra 5 225U, 16GB, 512GB, WUXGA, NoOS
25.290.00027.690.000-9%

Lenovo ThinkPad E16 GEN 3 21SR002RVN - Ultra 5 225H, 32GB, 1TB, WUXGA, Win 11
33.290.00035.990.000-8%

Dell XPS 13 Plus 9320 - i7 1360P, 16GB, 512GB, FHD+ Touch
32.490.000

Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 11 - i7 1365U, 16GB, 512GB, FHD+
26.990.00032.990.000-18%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 225H 1.7GHz (18MB Cache, up to 4.9GHz, 14 lõi, 14 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 5600Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 64GB, DDR5, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm














