HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkPad E16 Gen 3 22AY003TVA - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, WUXGA, No OS
SKU:22AY003TVA01CF
Chưa có đánh giáMua ngay
Trả hết một giá
Trả góp
0%, rất đơn giản
31.790.00032.990.000-4%
Sẵn hàng và trưng bày
Quà tặng
ThinkPad E16
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Nếu bạn đang tìm kiếm cho mình một chiếc laptop trong phân khúc giá tầm trung, Lenovo ThinkPad E16 với vẻ ngoài sang trọng, hiệu năng mạnh mẽ có thể đáp ứng các tác vụ cơ bản hàng ngày là một trong những lựa chọn đáng để người dùng lưu tâm.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad E16 GEN 3 21SR002RVN - Ultra 5 225H, 32GB, 1TB, WUXGA, Win 11
33.290.00035.990.000-8%

Dell XPS 13 Plus 9320 - I5 1240P 8GB 512GB FHD+
25.490.000

Asus Zenbook 14 OLED UX3405MA-PP152W - Ultra 7 155H, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
30.490.00032.990.000-8%

Dell Inspiron 16 5640 N6I7512W1 - Core 7 150U, MX570 2GB, 16GB, 1TB, 2.5K
31.090.00032.990.000-6%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Vẫn chuyển miễn phíNội thành HN & TP.HCM
Bảo hành và đổi trả
Bảo hành chính hãng 24 tháng Lenovo Việt Nam (12 tháng đầu bảo hành Premium Care (Hotline bảo hành Onsite: 1800 6218), 12 tháng sau bảo hành trực tiếp tại TTBH)
Đổi mới trong 30 ngày đầu tiên
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 258V 2.2GHz (12MB Cache, up to 4.8GHz, 8 lõi, 8 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 32GB LPDDR5X 8533Mhz Onboard |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 32GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
| Độ phân giải | WUXGA (1920 x 1200) |
Khách hàng thường mua kèm
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm



















