Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkPad P14s Gen 6 21QT005BVN - Ultra 5 225H, RTX PRO™ 500 6GB, 32GB, 1TB, WUXGA, Windows 11 Pro
SKU:21QT005BVN01CF
Chưa có đánh giáQuà tặng
ThinkPad P14s
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Không chú trọng đi tìm ra hướng đi mới về thiết kế mà thay vào đó là nâng cấp toàn diện về hiệu năng đã giúp cho Lenovo ThinkPad P14s có được vị thế riêng của mình khi đặt cạnh các đối thủ cạnh tranh trong cùng phân khúc giá.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo Legion Pro 5 16IRX9 83DF0047VN - i9 14900HX, RTX 4060 8GB, 32GB, 1TB, WQXGA 240Hz
43.890.00049.990.000-12%

Asus Zenbook S14 OLED UX5406SA-PV140WS - Ultra 7 258V, 32GB, 1TB, 3K OLED 120Hz
41.990.00043.990.000-5%

ASUS TUF Gaming A14 FA401WV-RG061WS - Ryzen AI 9 HX 370, RTX 4060, 32GB, 1TB, 2.5K 165Hz
49.990.000

Lenovo ThinkPad P1 Gen 7 - Ultra 7 165H, RTX 3000 Ada 8GB, 64GB, 512GB, 2.5K 165Hz
57.990.00063.990.000-9%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 225H 1.7GHz (18MB Cache, up to 4.9GHz, 14 lõi, 14 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 32GB DDR5 6400Mhz CSoDIMM |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 96GB, DDR5, 2 khe SO-DIMM |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe M.2 2280 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 14.5 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm












