Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkPad T14s Gen 5 21LS005YVN - Ultra 7 155U, 32GB, 1TB, WUXGA, Win 11 Pro
SKU:21LS005YVN01CF
Chưa có đánh giáThinkPad T14s
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Lenovo Thinkpad T14s hướng tới đối tượng doanh nhân hay phải di chuyển nhiều, làm việc liên tục và cần một chiếc máy ổn định cho mọi tác vụ công việc. Thinkpad T14s xứng đáng là sự lựa chọn không thể bỏ lỡ trong phân khúc Ultrabook.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 155U 1.7GHz (12MB Cache, up to 4.8GHz, 12 lõi, 14 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 32GB LPDDR5X 6400Mhz Onboard |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 32GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 1TB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 14 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm







