Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkPad T14s Gen 5 21LS0060VA - Ultra 7 155U, 16GB, 512GB, WUXGA
SKU:21LS0060VA01CF
Chưa có đánh giáThinkPad T14s
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Lenovo Thinkpad T14s hướng tới đối tượng doanh nhân hay phải di chuyển nhiều, làm việc liên tục và cần một chiếc máy ổn định cho mọi tác vụ công việc. Thinkpad T14s xứng đáng là sự lựa chọn không thể bỏ lỡ trong phân khúc Ultrabook.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad T14s Gen 6 21R10004VA - Ultra 7 255H, 32GB, 512GB, WUXGA, NoOS
43.890.00042.990.000--2%

Lenovo ThinkPad T14s Gen 6 21R10003VA - Ultra 7 255H, 32GB, 1TB, WUXGA, NoOS
43.890.00044.990.000-2%

Lenovo ThinkPad X1 Fold - i5 1230U, 16GB, 512GB, 2.5K OLED Touch
39.990.00041.990.000-5%

Dell XPS 13 Plus 9320 - i7 1360P, 16GB, 512GB, FHD+ Touch
32.490.000
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 155U 1.7GHz (12MB Cache, up to 4.8GHz, 12 lõi, 14 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 5600Mhz |
| Hỗ trợ Ram tối đa | Tối đa 64GB, DDR5-5600 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | 1 Khe cắm M.2 PCIe |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm






















