Sản phẩm tạm hết hàng.
Hãy Liên hệ tư vấn để được hỗ trợ thời gian hàng về dự kiến.
HÀNG CHÍNH HÃNGGiá luôn tốt nhất thị trường
Lenovo ThinkPad X13 Gen 6 21RK00AYVN - Ultra 7 255H, 16GB, 1TB, WUXGA, Windows 11 Pro
SKU:21RK00AYVN01CF
Chưa có đánh giáThinkPad X13
ThinkPro là nhà bán lẻ chính thức
Các sản phẩm Lenovo ThinkPad X13 cung cấp lợi thế toàn diện (thiết kế, hiệu năng, màn hình, ...) hơn hẳn so với những chiếc laptop doanh nhân đắt tiền. Đây sẽ là một sự lựa chọn vừa với túi tiền, hợp với nhu cầu của đại đa số người dùng.
Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn

Lenovo ThinkPad X13 GEN 6 21RK00AJVA - Ultra 5 225H, 16GB, 1TB, WUXGA, NoOS
36.890.00037.990.000-3%

Lenovo ThinkPad X13 GEN 6 21RK00AKVA - Ultra 5 225H, 32GB, 1TB, WUXGA, NoOS
38.890.00041.990.000-7%

Lenovo ThinkPad X13 GEN 6 21RK00AVVN - Ultra 7 255H, 32GB, 1TB, WUXGA, Win 11 Pro
48.890.00051.990.000-6%

Lenovo ThinkPad X13 GEN 6 21RK00AXVN - Ultra 7 255H, 16GB, 512GB, WUXGA, Win 11 Pro
44.890.00047.990.000-6%
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Trải nghiệm tận tay
Tư vấn tận tâm
Trung tâm khách hàng
Phục vụ đến 24 giờ
Cấu hình & đặc điểm
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 255H 2.0GHz (24MB Cache, up to 5.1GHz, 16 lõi, 16 luồng) |
| Card đồ hoạ Onboard | Intel Arc Graphics |
| Card đồ hoạ rời | Không có |
| Chip AI | Intel AI Boost |
| Bộ nhớ Ram | 16GB LPDDR5X 8400Mhz Onboard |
| Hỗ trợ Ram tối đa | 16GB (Không thể nâng cấp) |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Hỗ trợ ổ cứng tối đa | Khe cắm M.2 |
Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá cho sản phẩm










